![](https://phitsanulok.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1671708710443-1024x768.jpg)
![](https://phitsanulok.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1671708725940-1024x768.jpg)
วันนี้ (22 ธ.ค. 65) เวลา 17.00 น. พ.ต.ท.รัฐกิตติ์ ศรีนิธิธีรโชติ สว.ตม.จว.พิษณุโลก นำข้าราชการตำรวจในสังกัด รวมจำนวน 14 นาย กราบถวายพระพรชัยมงคล แด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ด้วยการ สวดมนต์บูชาธรรมตามบทสวดโพชฌังคปริตร และตั้งจิตอธิษฐาน เพื่อให้พระองค์หายจากพระอาการประชวรและมีพระพลานามัยแข็งแรงโดยเร็ววัน ณ ห้องประชุมศรีสองแคว ชั้น 3 ตม.จว.พิษณุโลก